วันหยุด ถ่ายน้ำเครื่องด้วยตัวเอง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 10 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    วันหยุด ถ่ายน้ำเครื่องด้วยตัวเอง ว่าจะเปิดฝาจานจ่ายแต่ติดตรงที่ท่อแอร์(ต้องถอดท่อแอร์ด้วยไม้ครับ)

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องถอดคับ

2. ไม่มีมุมขันเลยครับติดท่อแอร์พอดีเลย

3. จะเปิดดูว่ามีน้ำมันเครื่องเข้าจานจ่ายรึป่าวเห็นมีรอยน้ำมันเครื่องหยดตรงสกรูยึดฝาจานจ่ายพอดี

4. ถอดได้อยู่ที่เครื่องมือที่เหมาะสมต่างหาก

5. อยากได้ไขควงแฉกแต่เป็นแบบประแจแอลคงจะถอดออกง่ายดีนะ

6. ถอดมาทั้งลูกเลย

ข้างในมีซีลและโอริง เบอร์อะรัยครับจะได้ซื้อมารอเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้