วันหยุด ทำได้เริ่มที่ตัวเอง ทำไปเหอะไม่รู้ก้อหาถามก้อแค่นั๊น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 10 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    วันหยุด ทำได้เริ่มที่ตัวเอง ทำไปเหอะไม่รู้ก้อหาถามก้อแค่นั๊น

1. คิดจะทำอาไรคับ

2. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    เพิ่งรื้อหรือรื้อนานแล้วครับ

3. รื้อเมื่อกี๊ครับ

4. เอาเเค่ซ่อมนะ...ไม่ต้องโมดิฟาย..!

5. แก้ใขพอพี่ ว่าแต่คิดอยู่เอาไงดี

6. ขาย... คิดไม่ออกขายไปก่อน

7. ม่ายยยยยยยย

8. จะติดลำโพงแล้วไปเปิดฝาวาวล์ทำไมครับ(ล้อเล่นอิอิ)

9. กะให้มันเซอราว ยันก้านสูบเลยครับ

10. เร็จไปถึงไหนเเล้วน่า..!?

เก็บไว้..ก่อน...! หาก3เดือนยังซ่อมไม่เสร็จเดี๋ยวจะเอาเครื่องมือไปทำให้ที่หน้าบ้านเลยเละกัน..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้