ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ คืออยากได้บูชน็อตคานกลาง แถวนี้หาซื้อไม่ได้เลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 10 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ คืออยากได้บูชน็อตคานกลาง แถวนี้หาซื้อไม่ได้เลย ใครพอรู้แหล่งรู้ที่ที่มีขายบอกหน่อยครับ คือจะฝากซื้อแล้วส่งมาให้ผมหน่อย

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ใช้ท่อยางน้ำห้าหุนแทนครับ

2. เออเน๊อะ.... ลองดูซิ

3. ผมก็ไม่ได้ใส่ มันจะเป็นไรไหมครับ

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ตัดยาวกว่าบ่าน๊อตนินึงพออัดน๊อตยางจะบานแน่นพอดี

5. อืมเคยเห็นช่างทำแบบนั้นอยุ่นะ มานยาวหน่อยก้อตัดออก พอเสดปุ้ปขันเข้ามานจะพอดี

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พึ่งจะถอดขาดหมดเหมือนกันเดี๋ยวจะลองถามร้านดูว่ามีไหม

7. OK วิธีเอาท่อยาง 5 หุนใส่แทนผลออกมาใช้ได้ครับ ก่อนทำ มีเสียงกระพือ ๆ ครืดดดด จากหน้ารถตอนรอบประมาณ 5-6000 หลังทำ เสียงกระพือนั้นหายไปแล้วครับ คงใว้แต่เสียงลูกสูบน้อย ๆ 4 ลูกที่กำลังซอยยิก.... :) ขอบคุณครับพี่ AT II II

8. คงเอาไว้กันเสียง นี้ละซินะครับ

9. พี่ยุธ ท่อยาง 5 หุน ขอดุหน้าตาหน่อยจิ งับ หนาขนาดใหนอ่างับ

10. เอายางหูโช๊ค รถกะบะใส่OK นะครับผม

11. ยางรองขาเเละบรูทซ์ คอมแอร์หรือตู้เย็นงะ..พี่ยูดดด

12. มาปูเสื่อรอครับ bolt แบบนี้หายากมากๆ แต่ก่อนของผมไม่มี เลยไปเดินทั่วหลายเชียงกงเลย สุดท้ายได้มา เชียงกง ศิริชัย ไม่คิดเงินผมด้วย ไปค้นๆจากถังเศษน็อต เจอ! ดีใจมากครับ เหมือนเจอไอเทมหายาก เลยซื้อน้ำไปให้เค้า ตอนนี้ ได้ยินว่าแถบนั้นปิดไปเยอะเเล้ว ไม่รู้ว่าเพราะอะไร อาจเพราะมีคนซื้อที่ย่านนั้น ที่บางนาเคยไปเดินเเล้วครับ มีติดหน้าตัด แต่ไม่มีที่ถอดมาเเล้ว สวนมากไม่ใยดีเลย พอถาม ก็บอกโอ้ยโยนทิ้งไปหมดเเล้ว

13. หาไม่ได้เหมือนกันครับผมเอายูรีเทนไปกลึงเอา

คงต้องลองแอบไปตีซี้กับเชียงกง ละให้เค้าแอบถอดจากหัวตัดให้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้