ใครที่ชื่นชอบหรือเป็นแฟนพันธ์แท้โน้ต อุดม เตรียมเสียตังได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 28 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตั้งแต่วันที่1ธันวา จะเริ่มมีการเปิดการขายตั๋วเดี่ยวไมค์โครโฟน 7 แล้วน่ะครับ เพื่อนๆพี่ๆท่านใดที่ชอบโน้ต อุดมก็เตรียมเสียตังไปซื้อบัตรได้เลยน่ะครับตั้งแต่วันที่1ธันวานี้และการแสดงโชว์นั้นจะมียยาวไปจนถึงเดือนกุมภาพันปีหน้าเลยครับ ผมแหละก็เป็นคน1ที่งานนี้ไม่พลาดแน่นอน(เพราะพลาดมาหลายรอบแล้วครับ อิอิ):D:D

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    คนอารมณ์ดีก็ชอบเป็นธรรมดา ว่าแต่เริ่มตั้งแต่ 1 ธันวา เล่นยาวถึง กุมภา ไม่มีวันหยุดเลยหรือคอแห้งตาย
    ฮิๆๆๆๆ

เมย์ เรื่องเสื้อ อาซ้อ คนละคลับกันไม่ซื้อให้หลอก เปลืองตัง ห้ามเอาไปฟ้องนะเดี๋ยวคอขาด

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ ครับป๋าแต่อย่างนี้ต้องมีค่าปิดปาก ขายตั๋วตั้งแต่1ธันวาครับ แต่เริ่มแสดงคือ2กุมพา-2มีนาครับ ทั้งหมด36รอบครับ

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เมย์....นี่แฟนพันธุ์แท้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้