เดิม ๆ ครับ ไม่มีเงินซื้อคันใหม่ ก็ขับคันนี้ ดูแลคันนี้ต่อไปครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Aphitak Sangjaroen, 14 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เดิม ๆ ครับ ไม่มีเงินซื้อคันใหม่ ก็ขับคันนี้ ดูแลคันนี้ต่อไปครับ

1. แค่นี้กก้อไม่อายใครแล้ว(ในความคิดผมนะ)

2. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนป้ายทะเบียนก็ทำให้รถดูใหม่ขึ้นนะคร๊าบบบบ.... แจ้งเปลี่ยนแผ่นละ 100 เอง จะได้ขาวๆ ใหม่ๆ

3. สียังดีอยู่เลย

4. Narathon Janjaroon ทำสีใหม่มาครับ 4 ปีที่แล้วมั้ง ล้างรถทุกเดือน เคลือบสีทุกเดือนครับ Jojo Ja ขอบคุณมากครับผม

5. ป้ายใหม่ไฟสีชา เดิมๆเหมือนกันครับ

6. ไฟหน้าผมอันนี้ติดฟิล์มสีฟ้าอ่อนเหมือนรถไฮบริดครับ

7. เดิมๆก้อเฟี้ยวได้คับ

8. เดิมๆก็วิ่ง 180 ได้ครับ

9. ครับ เคยอัด 180 มาแล้วบนบูรพาวิถีครับ กลัวล้อจะหลุด เลยพอก่อน 555+

10. เป็นแมกซ์แล้วนี่ครับ เบาๆเลย วิ่งเร็วๆหากโช็คเดิมเข้าโค้งหรือหักซ้ายขวาอย่าเหวี่ยงมาก หากสะบัดแล้วเอายากครับ++++หากมีระยะทางโล่งหน่อย 170 180 วิ่งกันอยู่หลายคัน GA15DE ไม่ธรรมดาครับ

เหมือนผมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้