เเนะนำร้าน a31 จ.กระบี่ หน่อย

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย sakkkkk, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakkkkk

sakkkkk Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคนไหนแต่งรถอยู่ หรือรู้จักร้าน ซ่อม ที่กระบี่ ช่วยแนะนำร้านแต่ง หรือซ่อม a31หน่อยคับ มีปัญหาระบบไฟ แก้ไม่ถูก
    หรือ mail มาคุยกันได้นะคับ ที่ [email protected]

2. nidbinson

nidbinson New Member Member

5
    0
    0
    กระบี่มันไม่ค่อยมีร้านทำหรอก รถพี่เป็นอะไรหรือครับ ช่วยบอกอาการมาก้อได้ เดี๋ยวเพื่อผมจะช่วยได้ อะ

3. sakkkkk

sakkkkk Guest

0
    0
    0
    มันดับอะคับ

รถมันดับตอนเปิดเเอร์ หรือเปิดไฟหน้า รอบเครื่องจะตกแล้วค่อยดับ เครื่อง rb 20de

4. nidbinson

5
    0
    0
    ตัวacc วาล์วอะครับ ต้องล้างมันครับผม แล้วพี่อยู่แถวไหนอะครับ ในจังหวัดกระบี่ เพื่อผมจะได้แนะนำถูก

5. sak-31

sak-31 Guest

0
    0
    0
    อ่อ ผมอยู่ เขาพนมคับ แล้วคุณอยู่ไหนละคับกระบี่ด้วยหรือป่าวคับ ถ้าซ่อมในกระบี่ผมไปได้ทุกที่คับ

6. nidbinson

5
    0
    0
    อยู่ในตัวเมืองครับ ผมรู้จักช่างที่ทำเกี่ยวกับไฟครับ เพื่อจะช่วยคุณได้บ้าง ของผมก็ไปทำที่นั้นเหมือนกัน

7. sak-31

sak-31 Guest

0
    0
    0
    งั้น ทิ้ง mail ไว้คุยกันก้อด้ายคับ หรือออนมาหาผมก้อด้ายคับ ขอบคุณคับ

8. nidbinson

5
    0
    0
    ผมเล่น msn ตั้งแต่ 2 ทุ่มขึ้นไปอะ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้