ขอความรู้คับ เกย์ความร้อนเลยขีดกลาง ท่อทั้ง 2 ท่อ ร้อน ปกติ คาดว่าหม้อนํ้าตัน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นัธทวัฒนากร อานุภาพ, 14 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้คับ เกย์ความร้อนเลยขีดกลาง ท่อทั้ง 2 ท่อ ร้อน ปกติ คาดว่าหม้อนํ้าตัน ขอคำแนะนำครับ ขอบคุณล่วงหน้า อยู่แถวตลาตไท คับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    มีรั่ว มีซึมไหมคับ

2. ไม่มีคับ นํ้าไม่หาย

3. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    วาวน้ำทำงานปกติหรือไม่ครับ แล้วที่บอกว่าเลยขีดกลางนั้น เลยถึงขั้นฮีตขึ้นเลยปะคับ

4. ไม่ฮีตคับ

5. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ช่วงนี้อากาศร้อนครับ บางครั้งพัดลมที่เคยใช้ได้ ก้ออาจจะน้อยเกินไป...อิอิ

6. ใช่คับ ช่วงที่ขับอากาศร้อนมาก แต่ลงมาดูพัดลมก็ปกติ

7. ขอบคุณนะครับ

8. ลองล้างแผงแอร์ ดูบ้างรึยังครับ

9. ยังคับผม

10. ซื้อน้ำยาล้าง ร้านแอร์ลองล้างดูครับ

11. คับ แบบไม่ต้องถอดฝาพลาสติกดำข้างบนหรือเปล่าคับ

12. แผงแอร์ หน้าหม้อน้ำครับ

13. ออ คับผม เดียวลองล้างดูคับ ขอบคุณคับ

14. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ผมจะบอกว่าปกติคับ รถผมเป็นบ่อยๆ อากาศมันร้อนนนนน

15. ล้างหม้อน้ำดูสิครับ จะล้างแผงแอร์ทำไมหละแจ๊ะ ถ้าไม่หายซื้อหม้อน้ำเชียงกงยกเปลี่ยนไปเลย

16. อาจจะหมายถึงว่าแผงแอร์สกปรกมากอากาศก็ผ่านมาช้าหรือน้อยไปกว่าจะถึวหม้อน้ำมั่งครับพี่โอ๋ ++++

17. ครับพี่ ยั่งงั้นแหละครับ ผมอาจจะสื่อสารไม่ดีก็ได้ 555

18. เข้าใจแล้วกั๊บ 555

19. ห้องเครื่องรถพี่ สวยมากครับ

20. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ต้องลองดูว่าเป็น "เกย์"รับหรือรุกครับ ถ้ารุกจะร้อนง่าย .....แซวนะคร้าบบบบบ อย่าตีความผิด อ่านแว้บแรกตกใจเล็กน้อย เกย์ &เกจ์ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้