พี่ช่วยบอกหน่อยคับ เกย์ความร้อนขึ้น น้ำหม้อพักเดือดจนล้นออกหมด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Manatchay Kwanphutsa, 14 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ช่วยบอกหน่อยคับ เกย์ความร้อนขึ้น น้ำหม้อพักเดือดจนล้นออกหมด ท่อนำ้ด้านล่างไม่ร้อนเลย อะไรพังคับ

1. ดูหม้อน้ำด้วยนะตันรึป่าว

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
  3. ขอบคุณคับ

4. พอจะทราบราคาหรือป่าวคับ

5. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    รถติดแก้สเปล้าครับ

6. ประมาน6-700บาทซื้อใน 0 นะ

7. น้องบอยเปรียนมามาดๆ

8. คือน้ำไม่วน มาจากวาวลตาย หม้อน้ำตัน หรือไม่ท่ออาจมีซึมทำให้อากาศเข้าไปในระบบ อาการไดอาการนึงหรือเป็นร่วมกัน

9. ตามไปพี่ตุ้ยเลยคับ เกิดจากน้ำไม่ไหลวนคับ

10. Love OntheRock

Love OntheRock Guest

0
    0
    0
    วาวนำ้แน่เลยคัฟ..

11. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    พัดลมทำงานปกติหรือป่าวคับ ถ้าปกติก้อต้องไปไล่ระบบน้ำดูครับ ปล.วาล์วน้ำใช่ของแท้เบิกศูนย์เลยนะคับอย่าซื้อแท้ร้านอะไหล่คับ เพราะที่ศูนย์ราคาตัวล่ะแค่780เองคับ

วาล์วน้ำเสียครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้