สอบถามครับ อยากหาแหล่งหรือที่ไหนขายตัวปิดกันน้ำเข้าใต้ท้องเครื่อง B14 ท้ายยาว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Aphitak Sangjaroen, 15 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ อยากหาแหล่งหรือที่ไหนขายตัวปิดกันน้ำเข้าใต้ท้องเครื่อง B14 ท้ายยาว ช่วงนี้ฝนตก ขับรถไว ๆ ที น้ำ โคลน ดิน กระเด็นเข้าห้องเครื่องตลอด ขี้เกียจล้างห้องเครื่องบ่อยครับ ที่สำคัญ พอน้ำเข้าบ่อย ๆ สายพานดังจี๊ดตอนสตาร์ทเครื่องเสร็จใหม่ ๆ ดังลั่นเลย อายเขา >< ขอบคุณมากครับ

1. ร้านอะไหล่นิสสันแถวแยกวรจักรมีหลายร้านครับ

2. แนะนำสักร้านได้มั้ยครับ หลังไมค์ก็ได้ ขอบคุณมากครับ ปล. ผมจะหาสปริงฝากระโปรงท้ายด้วย ไม่รู้หาได้มั้ย ขอบคุณครับ

3. ถ้าจอดอาคารศรีวรจักร เดินไปเจอ4แยกวรจักร ให้เดินตรงขึ้นไปครับซ้ายมือจะมีร้านอะไหล่ตลอดแนวร้านอะไหล่นิสสันอยู่ต้นๆทางดูง่ายป้ายชัดเจนขายอะไหล่นิสสันอย่างเดียว

4. ขอบคุณมากครับ

5. บางไผ่อ่ะไหล่

โอ้ว ใกล้บ้านด้วย ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้