จัดไปตามใจสั่ง ถึงแม้บัญชี ฆ้อนนิดหน่อย อิอิ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เทพบุตร ซาตาน, 20 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดไปตามใจสั่ง ถึงแม้บัญชี ฆ้อนนิดหน่อย อิอิ

1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ขอชม ยามค่ำคืนด้วยนะ

2. คัพเดียวจัดให้

3. ทำไรมาพี่

4. เปรียนหลอดไฟเลือนไมค์คัพ

5. รื้อมาว่าจะเอาไปเปรียน ic แต่เปรียนใจกระทันหัน เลยจัดไฟก่อนคัพน้อง Nusza Nakhonchaisri

6. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาครับ....เลขหลักกิโลของผมมันไม่วิ่ง จะซ่อมได้ที่ไหนยังไงครับ ผมอยู่ย่าน รามคำแหง

7. ไม่แน่ใจอะคัพว่าที่ไหนรับซ่อม ลองถามพี่ๆในกลุ่มดูคัพ

8. แต่ไมค์ยังทำงานปกติใช่ปะคัพ

9. ถอดมาซ่อมเองไปเลย ผมกำลังว่าจะตั้งให้เป็น000000อยู่เนี่ย

10. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ปกติทุกอย่างครับ...เว้นเลขหลักกิโลที่ไม่วิ่ง.ยก

ขอบคุนคัพ ใว้ค่อยไปจัดบ้านหม้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้