ผมอยากไป เมกา ครับบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chadchawan Doungwichian, 23 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากไป เมกา ครับบ

1. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ผมไปบ่อยครับ เมกา(บางนา)

2. 55555 งั้นเด๊ยว ผมไปหานะพี่ๆ ถ่ายรูปให้น้องด้วยนะครับบบ Nuii Barday

3. Nuii Barday

0
    0
    0
    ได้ครับ จัดให้ เอาเบียร์มาด้วยล่ะ

4. ได้เลยๆ ครับบบบ ช่วงนี้ผมสอบๆ สงสัยต้องหลังปีใหม่เลยนะครับ หรือถ้าพี่ว่าง นัดผมเลยนะครับ 555555 Nuii Barday

5. Nuii Barday ขอบคุนครับบบบ

6. Sorasit Lim

Sorasit Lim Guest

0
    0
    0
    เบียรฟรีหรอ แจมด้วยสิ 55

7. 55555 นัดรวม มีตติ้ง ผมอย่กได้สติ๊กเกอร์555 Sorasit Lim

8. Sorasit Lim

Sorasit Lim Guest

0
    0
    0
    ติกเกอรคลับ ติดต่อพี่กอล์ฟ เลยจ้าาาา

9. 555 ผมขาดมีติ้ง อีกรอบครับพี่ Sorasit Lim

10. Nuii Barday

0
    0
    0
    เอา ญ มาด้วย รึจะให้พี่ลิ้มพาไปหา Sorasit LimChadchawan Doungwichian

เบาะข้างผมว่าง พอดี นะพี่ๆ Nuii Barday Sorasit Lim

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้