สวัสดีครับ มีเรื่องมาสอบถามครับ ใครเคยต๊าบเกรียวรูยึดรางเบาะมั่งครับ TT

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Icesice Silanat, 23 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Icesice Silanat

Icesice Silanat Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ มีเรื่องมาสอบถามครับ ใครเคยต๊าบเกรียวรูยึดรางเบาะมั่งครับ TT

2. ไม่เคยวะ

3. Icesice Silanat

0
    0
    0
    น้ำตาจิไหลล พี่ๆท่านใดเคย แนะนำหน่อยครับ

4. Jan Sittirut

Jan Sittirut Guest

0
    0
    0
    วันนี้เกือบด๊าบละ แต่เปลี่ยนใจ

5. Icesice Silanat

0
    0
    0
    พี่แจนต๊าบที่ไหนครับ

6. ต๊าบเกลียวโรงกลึงที่ไหนก็ทำได้ แต่มันต้องใช้น๊อตเบอร์ใหญ่ขึ้น

7. Icesice Silanat

0
    0
    0
    พี่บุ้คบอกต้องเชื่อมพอกแล้วเจาะใหม่แล้วต้าบ แต่ที่พี่บุ้คไปทำเค้าไม่ได้ทำอู่แล้วอะครับ เลยมาถามในนี้ครับเผื่อใครมีที่ทำแนะนำ TT

8. แบบนั้นยุ่งยากมาก พี่ว่าต๊าบทับเกลียวเดิมไปเลยง่ายกว่า

9. เห็นด้วยกะลุงครับ ง่ายกว่า

10. Jan Sittirut

Jan Sittirut Guest

0
    0
    0
    ตามลุงแกเรยครับไอซ ลุ้ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้