ผมนี่เชียสีแดงสุดใจเลยคับ ใกล้จะคลอดแล้วคับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 26 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมนี่เชียสีแดงสุดใจเลยคับ ใกล้จะคลอดแล้วคับ ....จาก"อู่โกศลทุ่งสง"และ"โกศลยางยนต์"นครศรีธรรมราชคับ

1. Rungsun Indy เอ้ยพี่!!ยังดูไม่ออกด้วยซ้ำว่ารถอะไร5555

2. สีสวยคับ

3. ขอบคุณคับ

4. สะท้อนแสงเล้ยเว้ย

5. แบรุต สลาฟีย์ไม่ใช่เห็นทีนิ เค้าส่งรูปมาใก้ดู อิ อิ อยากเห็นเหมือนกัน

6. ราคาเท่าไรคับเนี้ย มีโครงการจะทำยุเหมือนกัน

7. ลอกทั้งคัน55000 ใต้ท้อง.ห้องเครือง.ห้องโดยสารไม่ทำคับ

8. สีแดงสวยๆๆทำที่ไหนครับ...คันเก่าผมก็แดงอิอิ

9. Tai Phutai Kutjumnain อู่โกศลทุ่งสง นครศรีธรรมราชคับผม Man Kosol Thungsong

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้