รบกวนพี่ๆ ที่แต่งเปอร์โย 305 ช่วยโชว์รถของตัวเองหน่อยครับ ผมอยากเห็น แบบเท่ๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย auddy-j, 19 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auddy-j

auddy-j New Member Member

3
    0
    0
    :):sad: อยากแต่งบ้าง..แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับชุดแต่ง ทั้งแบบชุดแต่งโดยตรงของเปอร์โย หรือว่าแบบว่าคิดกันเองก็ได้ รบกวนที่นะครับ ผมมันเด็กใหม่ พึ่งหัดเล่นเปอร์โย อะครับ

2. auddy-j

auddy-j New Member Member

3
    0
    0
    แบบนี้อะครับ ช่วยๆลงกันหน่อยนะครับ จะได้แต่งมั่ง ไว้เป็นแนวทาง

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอ้วววว

3S-GTE ซะด้วย เหอๆ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    วางมาสวยคับ ฮือๆ อยากเปลี่ยนสายไฟเป็ฯแบบนี้บ้างจัง

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รถที่เอามาลงอยู่คลับเราด้วยหนิครับ..........แต่ไม่เจอตั้งนานแล้วครับอ่าครับ.........ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    น่าจะจิงตามที่เต้ว่านะ....คันนี้คุ้นๆนะ.....คู่แข่งของต๊ะเลยนะเนี่ย......

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พี่ป่านไม่เอามาลงบ้างอ่าครับ...............รถพี่ป่านอย่างโหดอ่าครับ

8. นุ2006

นุ2006 Guest

0
    0
    0
    ในรูปตัวอย๋างแรก ของใครครับ ผมสนใจทำตาม ชี้แนะด้วย

คือตอนนี้เครื่องยนต์ผมเริ่มมีปัญหาแล้ว เลยอยากยกเครื่องใหม่
    ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าใช้เครื่องอะไรมาแทนดี และแนะนำอู่ที่ทำในรูปแรกด้วยครับ
    เครื่องยนต์รุ่นอะไร ราคาเครื่องยนต์เท่าไหร่ ค่ายกเครื่องเท่าไหร่ และรวมทั้งหมดต้องใช้งบเท่าไหร่
    สวยมากจริงๆ ครับ

ขอบคุณมกครับ
    นุ
    085-254-6007
    [email protected]

9. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    เหอ...ๆๆๆ

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แหมๆๆ...ตาคนข้างบน...หัวเราะนี่ชอบใจช่ายม่ะล่ะ.....อิอิอิ

11. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    คงไม่ใช่มั้งโบว์ ที่ต๊ะพิมพ์น้อยเนื่องจาก ขัดรถทั้งวันพิมพ์ไม่ไหวมากกว่า กิจการรุ่งเรืองก้งี้แหละ 555

12. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  13. parn

parn New Member Member

19
    2
    0
    สวย เนอะ....

14. สวยดีครับ 3s GTE ด้วยอะ อยากได้บ้างจัง

15. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อิจฉารถแรงวุ๊ย....

16. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    สวยจังอะ อยากได้แบบนี้บ้างจัง ช่วยบอกร้านที่วางรถรูปแรกให้หน่อยจิครับ
    เพิ่งมาเปนสาวกเปอโย ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร

17. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    :eek::eek::eek::eek:สวยจังอะ อยากได้แบบนี้บ้างจัง ช่วยบอกร้านที่วางรถรูปแรกให้หน่อยจิครับ
    เพิ่งมาเปนสาวกเปอโย ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร :D:D:D:D

18. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    สวยมากๆ ป่มก้อขับ 305 เหมือนกันคับ กำลังทำอยู่

ทำหมดไปเท่าไรอ่ะคับ อยากรู้มั่กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้