มีเรื่อง รบกวนถามครับ เวลาฉีดน้ำที่ปัดน้ำฝน มันไม่ออก เงียบสนิทเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย TeeLek Jeampodjanawong, 11 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่อง รบกวนถามครับ เวลาฉีดน้ำที่ปัดน้ำฝน มันไม่ออก เงียบสนิทเลย ปรกติจะได้ยินเสียงมอร์เต้อร์ มันใช่ตัวนี้เสียรึเปล่าครับ

1. มันเป็นนิ่วครับ..การรักษานิ่วในถังน้ำดี(ฉีดกระจก) เดี๋ยวจะเเชร์ให้ดูครับรอซัก2วันนะ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มอเตอร์เสียรึป่าวคับ

3. บางครั้งแค่สายไฟมันหลุดนะครับ เกิดขึ้นบ่อยๆแบบนี้

4. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ของผมก็เสียครับ ลองยกมันขึ้นมาต่อสายแล้วลองกดฉีดดูครับ ถ้าทำงานจะได้ยินเสียงเลย แต่ถ้าเงียบก็เจ๊งครับ บางมอเตอร์มันเปิดมาทำความสะอาด หยอดน้ำมันได้ แต่ของ nv เปิดไม่ได้ครับ ผมโมเอารุ่นอื่นมาใส่ ตอนนี้ฉีด ปี้ดๆ ป.ล ผมมีของอยู่หนะครับ รุ่นอื่น

5. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ของผมสายพับใด้ยินเสียงมอเตอแต่ไม่มีน้ำมา

ขอบคุณ ทุกท่านครับ จะได้ซ่อมตรงจุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้