คือว่า อยากจะใส่เฮดเดอร์ พี่ๆท่านใดใส่ เฮดเดอร์เลส บ้างขอคำแนะนำหน่อยครับ เครื่อง Ga16

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Phairuch Kuerwal, 12 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phairuch Kuerwal

Phairuch Kuerwal Guest

0
    0
    0
    คือว่า อยากจะใส่เฮดเดอร์ พี่ๆท่านใดใส่ เฮดเดอร์เลส บ้างขอคำแนะนำหน่อยครับ เครื่อง Ga16

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีคนลงขายอยู่นี้คับ เฮดเหล็ก

3. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    ใส่แล้วต้องย้ายท่อแอร์ใหม่ด้วยนะครับ แล้วต้องตัดตัววนไอเสียทิ้งด้วยท้อตงger อะครับ ของผมเป็นเฮดเหล็กนะครับ เลทผมหาของไม่ได้เลยเอาเหล็ก

4. Paul Speedstar

Paul Speedstar Guest

0
    0
    0
    ลองดูของnitto เคยทำขายอยู่แต่ระบบแคคทต้องตัดทิ้งเลยเลิกคิดที่จะใส่

5. ของNitto มีครับ ตรงรุ่นเป็นงานเหล็ก ลองหาดูในเน็ตครับ

6. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    ไอซ์ ธารามันตรา ขายของหน่อยครับ

7. ตามด้วยคน

8. เฮดเลส 4-2-1...Jasma แบบนี้หรือเปล่าครับ.

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  10. Phairuch Kuerwal

Phairuch Kuerwal Guest

0
    0
    0
    อยากใส่ เฮดเดอร์555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้