เมื่อเช้าอ่านเจอน้ำรั่วหลังเครื่องก็เลยเช็คของตัวเองดูปรากฏว่าหยดติ๊กๆ ซ่อมซิครับรอรัย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 12 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อเช้าอ่านเจอน้ำรั่วหลังเครื่องก็เลยเช็คของตัวเองดูปรากฏว่าหยดติ๊กๆ ซ่อมซิครับรอรัย ดีเจอก่อนถ้าไปเป็นกลางทาง(จะไปต่างจังหวัดในวันที่15นี้)ซวยเลย

1. Sompong Sabsanor

Sompong Sabsanor Guest

0
    0
    0
    เคยเจอเหมือนกันคับท่อยางหลังเครื่องแตก น้ำไม่หยดคับแต่ไหลเป็นทางเลย สรุปเปลี่ยนท่อยางใหม่ทุกเส้น

2. ยังไม่แตกครับแค่บวมก็เลยเปลี่ยนใหม่เลย

3. เอาเเม่เเรงคันข้างๆมาใช้กับคันนี้เหรอ.

แม่แรงผมเองครับมี2ตัวใว้ในรถเลยเผื่อฉุกเฉิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้