มีท่านใดเคยซื้อไฟแบบนี้ไปใช้บ้างครับ ขอความเห็นครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chettanop Keaid, 22 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chettanop Keaid

Chettanop Keaid Guest

0
    0
    0
    มีท่านใดเคยซื้อไฟแบบนี้ไปใช้บ้างครับ ขอความเห็นครับ

2. อันนี้น่าจะเป็นงานที่มีขายใน เมกา ครับ บ้านเราไม่น่ามี (มั้ง) ครับ ก่อนผมแปลงหน้าเป็น N15 ผมเคยแต่ยัดโปรเจคเตอร์ใส่ในโคมใสไต้หวันครับ แค่นี้ก็สวยแล้วครับ

3. แต่เคยมีเห็นพี่น้องท่านนึงเคยสั่งจากนอกนะครับ ประมาณ 6-7 พันครับ สวยดีผมก็เคยอยากได้ครับ

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ร้าน อาร์ สไตล์ คับ มาบุญครองชั้น 6 กะ เชียงกงบางนา

5. Chettanop Keaid

0
    0
    0
    ต้องแปลงอะไรเพิ่มมั้ยครับ

6. ใส่ได้เลยครับพี่ ตรงรุ่น B14 ท้ายยาว ท้ายแยก ลองถามร้าน ตามท่านด้านบนดูครับ 2 ปี ที่แล้วผมเคยโทรถามไม่มีของ :)

7. Ridd  Imt VW

Ridd Imt VW Guest

0
    0
    0
    ใน. Rcweb เห็นมีให้สั่งของอยุ่นะคับ. ถ้าจำไม่ผิด. ราคาประมาณ. 4000-5000

8. Chettanop Keaid

0
    0
    0
    ใน กทม มีร้านไหนรับติดตั้งดีๆ รบกวนแนะนำด้วยครับ

9. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ติดตั้งไม่ยากหรอกคับพี่ ยากที่หาของมากกว่าอะคับ

10. Chettanop Keaid

0
    0
    0
    ของจะได้ 2 - 3 วันนี้ ไปติตั้งร้านไหนดีครับ ^-^

11. Ridd  Imt VW

Ridd Imt VW Guest

0
    0
    0
    ติดเองเรยพี่. ไม่ยากลองรื้อเองเรยคับ

12. Chettanop Keaid

0
    0
    0
    SPECDTUNING INSTALLATION VIDEO: 1995-1999 NISSAN …:

13. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    เป๊ะเลยคับ ทีนี้เวลายกไฟสูง ถ้าอยากให้ไฟติดพร้อมกันสี่ดวงก้อ ใส่รีเลย์เพิ่มไปคับ

14. Jeth Jeb

Jeth Jeb Guest

0
    0
    0
    ซื้อจากที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ

15. Chettanop Keaid

0
    0
    0
  16. Jeth Jeb

Jeth Jeb Guest

0
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณครับ

17. ร้านเทพพระบุตรคัพ อาหารมื้อเดียว

18. Chettanop Keaid

0
    0
    0
    แจ้งความคืบหน้าครับ ติดตั้งไม่ได้ ไม่ลงบล็อค ต้องแปลงหลายอย่าง คืนของไปเรียบร้อย '_"

19. Cronya N Pompan

0
    0
    0
  20. ไม่ตรงรุ่นหรอ คับ...

21. Chettanop Keaid

0
    0
    0
    1.ไม่มีขายึดกระจังหน้าเหมือนโคมเดิม 2.ตรงมุมไฟเลี้ยวไม่ลงไม่เต็มบล็อค สอดนิ้วเข้าออกได้ 3.แบบเขี้ยวปลั๊กไฟ หลอดไฟเลี้ยวไม่ตรงกัน เท่าที่ทราบมีเท่านี้ครับ เสียดายมากที่ใส่ไม่ได้ *_*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้