ชี้เป้าครับเห็นหากันอยู่ คลำเจอใน google ผิดห้องมั้ยคับ ถ้าผิดแจ้งผมก่อนน๊...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kobori Porch Nattaphon, 28 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ชี้เป้าครับเห็นหากันอยู่ คลำเจอใน google ผิดห้องมั้ยคับ ถ้าผิดแจ้งผมก่อนน๊ จะได้ย้ายไปห้องนู้น

1. เห็นมีคันนึงไปซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้นะ

2. เกิดรัยขึ้นครับพี่ตุ้ย ต้องแปลงหรอ

3. คับไม่ได้เอามาแล้วใส่ได้เลย

4. ถ้าโฉมปี 2000ใส่ไม่ได้ครับ

5. Jack Manuswin

Jack Manuswin Guest

0
    0
    0
    มาขอความรู้ครับ ไฟพวกนี้ต้องใส่กับกระจังเดิม หน้าเดิมไหมครับ

มีของหรือครับ ปีที่แล้วผมเคยโทรสอบถาม ทางร้านบอกว่าไม่ได้สั่งเข้ามาหลายปีแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้