รบกวนสอบถามหน่อยครับ อยากทราบว่าช่องแอร่คอนโซนกลางสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วรัตถ์ ขำรักษา, 29 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ อยากทราบว่าช่องแอร่คอนโซนกลางสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาประมานเท่าไรครับ b14 ขอบคุญครับ

1. เซียงกงทุกที่หรือเบิกศูนย์ก็ได้ครับ

2. เบิก๐ ราคามันจะประมานเท่าไหร่ เซียงกงหาร้านย่อยไม่เจอเลย ต้องบางนารึป่าวคับ

3. อยู่แถวไหนครับ

4. ท่าพระคับ

5. แถวนั้นไม่รู้เลย

6. ลองถามวินมอเตอร์ไซเผื่อไดเรื่องบ้างครับ

7. ละแวกใกล้เคียงก็ได้คับ

8. หน้าจะแถวบางแคหน้าจะมี

ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้