มีพี่ๆท่านใดพอรู้แหล่งหาเพลาพรีเซีย R11 มั้งครับตอนนี้รถผมขาดแค่เพลาอย่างเดี๋ยววววววว T^T

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nattapat Supamittanyakorn, 26 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆท่านใดพอรู้แหล่งหาเพลาพรีเซีย R11 มั้งครับตอนนี้รถผมขาดแค่เพลาอย่างเดี๋ยววววววว T^T

1. พี่ตุ่ยน่าจะรู้ น่าจะมี

2. พี่ท่านไหนหรอครับ

3. พี่ตุ่ยเชียงกง อะคัพ

4. คนนี้เลยตุ้ย นะจ๊ะ

5. อุย ตกใม้โท เจ้าของชื่อจะว่าเปล่าหน่อ อิอิ

6. ขอบคุณครับ อิอิ

7. r11 ไม่มีอ่า หายากนิดนึงนะ แต่ไม่ยากมากพอมี

8. พี่ตุ้ยทำให้น้องเขาใจไม่ดีอะ อิอิ

9. แทบร้อง อิอิ

10. เพลา sr+b13,nv กะได้

11. ใช้แทนกันได้หรอครับพี่

12. วางเครื่ื่องใหม่หรือป่าวครับ

13. ลองปรึกษาอู่ที่วางเครื่องให้ ช่างเก่งๆน่าจะเข้าใจ

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีนะแต่ราคาแพงหน่อยถ้าสนใจ inbox ได้ครับ สั่งจากยี่ปุ่นมา คานกลางก็มี b14 จะมีบอดี้ sr ตรงรุ่น ใช้เพลา r10 r11 และคานกลาง ของเครื่องเอสอาร์ ไม่ต้องแปลงหัวเพลาให้เสียของ

15. ตอนนี้เชียงกงใหญ่ๆของหายากแพงด้วย พวกพ่อค้าเยอะ ซื้อไปตุนขายเอากำไร แนะนำลองหาตามร้านนอกเชียงกงดู คุณอาจจะเจอของดีราคาถูก อิอิ

16. ขอบคุณครับพี่ :))

17. ว่าแต่ได้เพลายัง แล้ววางเครื่องเป็นเกียร์อะไรครับ

18. ยังครับพี่กำลังหาๆอยู่ครับ เกียร์ธรรมดาครับ

19. อย่าบอกนะว่าเป็นเกียร์เต๊ดเล็ก

20. ไม่เต็ดครับ

21. เชียงกงบางนา ให้เขาหาให้ เคยได้มาข้างละ1500 แต่ร้านนอกเชียงกงแถวฝั่งธน 1200 ผมไม่บอกนะว่าอยู่ตรงไหน เพาระผมจะไปเอาเอง5555

22. บางนาผมไปมาแล้วพี่ แทบพริกแผ่นดินเชียงกงบางนา ไม่มีสักร้านมีแต่ออโต้ ... อย่าใจร้ายกับผมเลยพี่ เดวรถผมไม่ได้ไปวันที่ 9 T^T

23. ออโต้กับธรรมดาใส่ด้วยกันได้นิ

24. ความยาวมันจะเท่ากันหรอครับพี่ ปกติ ออโต้จะสั้นกว่าธรรมดาไม่ใช่หรอครับ หรือยังไงช่วยชี้แนะทีครับ

โอโห้ ผมไม่แม่นด้วยดิ แต่ผมว่าใส่ด้วยกันได้ นอกจากเกียร์เต็ดข้างสั้นต้องเพลาของมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้