si เครื่องเดิม D16Y8 VTec เกียร์M/T เป็นไงบ้างครับตื้ดดีไหม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 2 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    si เครื่องเดิม D16Y8 VTec เกียร์M/T เป็นไงบ้างครับตื้ดดีไหม

1. ดีกว่า auto เยอะครับ

2. อาจารย์หึ่มการันตี

3. จะแรงไปไหนนน

4. จารย์ เกียร์A/T 4 จังหวะ มันกะตุก กิ๊กๆ รอบเดินเบามันก็สั่น แล้วก็กินน้ำมันมากๆด้วยจารย์ เลยหาทางแก้อยู่ ว่าจะลองเปลี่ยน เป็นเกียร์กะปุกดู ตั้งแต่ได้รถมายังไม่ได้ผ่อนซักงวดเลย เสียตัง ค่ายางขอบ14 ค่าหาง ค่าโช้ค ค่าลิ้นหลังไปหลายตังแระ แต่ยังไม่ได้ล้อเบย T T

5. ผมใช้ MT มาได้สองเดือนกว่าๆครับ ขับสนุกชีวิตเปลี่ยน น้ำมันถังนึงไปได้ไกลกว่าสมัยขับAT ประมาณร้อยโลครับ

6. รีบหาขาครัชขาเบรคปั้มบนโดยใว ใครมีถูกๆบ้างไหมครับ

7. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    รถผมก็เดิมๆ ก็โอเคดีนะครับ ประหยัดดี ติ๊ดๆ

8. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    Aunz Interistaz Aun FC ด้วยคนครัช

9. หร๊าาาาาครับ Aunz Interistaz

10. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ช่ายค๊าบบยย

11. Net Hawara

Net Hawara Guest

0
    0
    0
    ใช้อยู่ครับเยี่ยมเลย

12. มันเข้ากันดีอย่างละเมียดละไม ติ๊ดๆเลย

13. Tang Mo

Tang Mo Guest

0
    0
    0
    Mt มันจี๊ดดีครับ กระชากลากมุด สนุกครับ ประหยัดด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้