ปุจฉา : เปลี่ยนเกียร์ จาก AT. มาเป็น MT. ต้องเปลี่ยน เพลา มั้ยครับ.

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปิยพนธ์ อินทร์มั่ง, 5 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ปุจฉา : เปลี่ยนเกียร์ จาก AT. มาเป็น MT. ต้องเปลี่ยน เพลา มั้ยครับ.

1. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    แล้วกล่อง ECU ต้องเปลี่ยนตามด้วยป่าวครับ

2. ไม่ต้องครับ

3. Net Hawara

Net Hawara Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องครับ

4. Jek Suspension

Jek Suspension Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไม่ได้เปลี่ยนนะครับ ส่วนกล่อง ก็ไม่ได้เปลี่ยนตาม สามารถขับได้เลย แต่ไม่ค่อยสมบูณร์เท่าไหร่ แนะนำทำทีเดียวเลยครับ คอไอดีMT กล่องP08พร้อมสาย ฮาเนต แล้วจูน e85 ไปเลยครับ ปล.ก่อนจูน e85 ต้องมีอุปกรณ์นี้แล้ว 1 หัวฉีด 2az 2 ปั๊มติ๊ก j 3 สายน้ำมันทน e85 ถ้ามีครบก็แนะนำทำทีเดียวเลยครับ จะได้จบๆๆไปครับ

5. ขอบคุณครับผม.

6. BaLl Denine

BaLl Denine Guest

0
    0
    0
    ตาม Jek Si อีกเสียงครับ ลองMTแล้วชีวิตเปลี่ยนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้