รบกวนหน่อยคับ si...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยคับ si ใส่ล้อ16กว้าง7อยากรัดยางแบบฟลัช(ดึงนิดหน่อยไม่ต้องเยอะมาก)ควรใส่ยางเบอร์ไรดีคับใครเคยใส่หรือมีข้อมูลภาพประกอบ ขอคำชี้แนะหน่อยคับ

1. Boy Bkk Soulstreet จัดทีน้อง

2. ดีเจโก้ ดีเจ โก้ ช่วยชี้แนะหน่อยคับ

3. Nattpon Juntree

Nattpon Juntree Guest

0
    0
    0
    กว้าง 7 ถ้ายาง ดึงจะดึงไม่เต็มที่คับ แต่ถ้ากว้าง 8 ขึ้นไปได้คับผม เช่น 8 165/45/16 สวยแน่นอนคับ ถ้า 9 195/45/16 คับ ในกรณีนี้ ก็ต้อง 165/45/16 คับกับกว้าง 7 แต่ผมว่าหน้ายางจะเล็กไป ปล.ในรูปกว้าง 9 ขอบ 16 ยาง 195/45/16 คับ ยาง goodyear ls 2000

4. Nattpon Juntree

0
    0
    0
    ถ้ากว้าง 8 กับ 195/45/16 จะประมาณนี้คับกำลังดี ^_^

5. ลองเข้าไปดูตัวอย่างได้ที่นี่ครับ เลือกหน้ากว้าง/ขนาดยางได้เลย http://www.tyrestretch.com

6. Boy Bkk Soulstreet ขอบคุณคับ ข้อมูลพร้อมภาพประกอบ ดีมากคับผม

7. Suratin Saengthai ขอบคุณคับผม

8. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    นั่นไง อยากได้ CCW 16" ขึ้นมาทันที T T

9. Boy Bkk Soulstreetล้อ16กว้าง9ในรูปนี้ ล้อของอะไรคับ ซื้อใด้ที่ไหนคับ ที่สำคัญ แพงป่าวคับ ขอคำชี้แนะหน่อยคับ พอดีดูBBSแล้วเค้าใส่กันเยอะเกิน

10. Nattpon Juntree

0
    0
    0
    Ib เรียบร้อยคับ ^_^

ต้องลองก่อนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้