ทำไงดีครับโดน พวกมือดี ขโมยโล้โก้ jazz ไปนะครับแล้วมันมีรอย

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ดอยไตแลง, 5 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    กาวติดอยู่นะครับไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรถึงจะทำให้มันออกไปดีนะครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

1. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ผมใช้กาน่า ขัด ค่อยๆๆถูนะครับ เดี๋ยวมันก็ออก แต่ออกยากหน่อยครับ

2. ตามนั้นเลยคับ พยายามหน่อยคับเด๋วก็ออก

3. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ไปร้านคาร์เเคร์ (ร้านล้างรถ) เลยครับ เค้ามีวิธี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้