พวงdc2ใสคูเป้ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nopzaa Coupe, 6 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nopzaa Coupe

Nopzaa Coupe Guest

0
    0
    0
    พวงdc2ใสคูเป้ได้มั้ยครับ

2. เหมือนจะไม่ได้นะครับ แกนมันเล็ก หรือ ใหญ่กว่านี่ละ ถ้าเป็น dc5 ใส่ได้

3. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    แกนมันเล็กกว่าครับใส่ไม่ได้

4. จำได้ว่าต้องมาทั้งคอเลยถึงจะใส่ได้เฟืองมันไม่เท่ากัน ถ้าเอามาแต่พวง รอพี่อ๋อมแป๊บ Kanpong OM

5. อยากใส่พวง Dc2 เปลี่ยนแกนพวงมาลัยง่ายนิดเดียว 555555

6. แกนถูกๆมีเยอะครับ

7. แจ่มแมวพี่โก้

8. แกนเท่ากันครับ แต่มันจะลงไปไม่สุด บางคนกลัวหลุดตอนขับ

9. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    แกน Dc2 มันจะเล็กกว่าอีเคนะ ต้องยกมาทั้งยอยพวงมาลัยเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้