ใช้บ้างซ่อมบ้าง ถึงเวลาเปลี่ยนโช๊คใหม่แล้ว โช๊ครั่ว ยางหุ้มขาด ยางกันชนแตก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsakorn In, 13 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    ใช้บ้างซ่อมบ้าง ถึงเวลาเปลี่ยนโช๊คใหม่แล้ว โช๊ครั่ว ยางหุ้มขาด ยางกันชนแตก

2. กำลังซ่อมอยู่เลย

3. Kritsakorn In

0
    0
    0
    เตรียมตัวเดินทางไกลครับ

4. เหมือนกันครับ600โลเต็มๆ

5. Kritsakorn In

0
    0
    0
    ผมก้อประมาณนั้นครับ ชลบุรีไปอุดร

6. กรุงเทพ-ยโส

7. ทำโช๊คคู่หน้วหมดเท่าไหร่ครับท่าน ทำอะไรไปบ้าง

8. Kritsakorn In

0
    0
    0
    ยังไม่เสจครับผมแต่ร้านนี้เคยมาซ่อมแล้วราคาไม่ฟันครับ ช่างดีครับ

9. ผมทำคู่ละ800บาท2คู่1500บ. ยางรองเบ้า380บ.

10. Kritsakorn In

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนโช๊คใหม่เลยครับ1คู่เพื่อการใช้งานอีกยาวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้