หัวโช้คมันแตกคับ เวลาลงหลุมเสียงดังมาก ซ่อมได้ไหมคับ หรือต้องเปลี่ยนทั้งโช้ดเลยคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย MaXz KJ, 13 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaXz KJ

MaXz KJ Guest

0
    0
    0
    หัวโช้คมันแตกคับ เวลาลงหลุมเสียงดังมาก ซ่อมได้ไหมคับ หรือต้องเปลี่ยนทั้งโช้ดเลยคับ ผมก่ะว่าจะหายางมารองเพื่อไม่ให้เกิดเสียงจะดีป่ะคับ

2. เปลื่ยนครับ อาการเหมือนท่าน Gam Sublimationgเลยจับมือกันไปพร้อมๆกันเลยนะ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเบ้าโช็คคับ

4. เปลี่ยนยาง400บาท

5. "ผมก่ะว่าจะหายางมารองเพื่อไม่ให้เกิดเสียงจะดีป่ะคับ" เเหมท่านก็มีพลังงานเหลือเฟือดีจริงนะ...ซื้อเอาครับ...55

6. Suphot Barisri

Suphot Barisri Guest

0
    0
    0
    ต้องเช็คดูโช้คก่อนน่ะครับว่ามีนำ้มันรั่วออกมาหรือป่าว ถ้ามีรั่วเปลี่ยนโช้คทั้งตัวคุ้มกว่าครับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ของใหม้แนะนะของ RBI

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    400-550 ราคาแล้วแต่ร้านอะไหล่

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หรือจะจัดของแท้ก็ได้คับ 1700

ของแท้สิครับ อันละ 1750 เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้