สมาชิกท่านใดติดวัดรอบบ้างคับ คือผมอยากจะขอวิธีการต่อสายไฟอ่ะคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sompong Sabsanor, 12 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sompong Sabsanor

Sompong Sabsanor Guest

0
    0
    0
    สมาชิกท่านใดติดวัดรอบบ้างคับ คือผมอยากจะขอวิธีการต่อสายไฟอ่ะคับ หรือท่านใดมีวงจรผมขอหน่อยคับ

2. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    อยากติดด้วยของามๆ

3. วัดรอบเป็นของ AUTOGAUGE สายมี 4 เส้น 1 แดง 2 เหลือง 3 เขียว 4 ดำ

4. การต่อสายมีดังนี้ 1. สายสีแดงต่อกับไฟบวกผ่านสวิทซ์กุญแจ คือเมื่อเปิดกุญแจไฟถึงจะมา ผมใช้ต่อจากสายที่เดินไปยังที่จุดบุหรี่ 2. สายสีเหลืองต่อจากไฟหรี่ เลือกเอาจากจุดที่สะดวก 3. สายสีดำต่อลงกราวดน์ 4. สายสีเขียวต่อกับสายวัดรอบที่ปั้มหัวฉีด

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    วัดไรบ้างนะ ^_^

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    วัดไปวัดมา

...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้