ซ่อมรายวันครับวันนี้ทำโช๊คทั้ง4ต้นแถมมียางเบ้าโช๊คขาดอีก1ตัว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 13 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ซ่อมรายวันครับวันนี้ทำโช๊คทั้ง4ต้นแถมมียางเบ้าโช๊คขาดอีก1ตัว

1. สู้ๆครับ

2. ยางเบ้าโช็คขาดเราจะสังเกตุจากอะไรครับ จะมีเสียงดังไหมเวลากระแทรก

3. หมดไปเท่าไหร่คับ

4. จังหวัดไหนคับ

5. รู่นใกล้ๆกันเลย สู้ต่อไปแรนเจอร็น้ำเงิน

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำที่เดียวครบๆก็ใช้ยาวๆคับ

7. ไมเสียหลายอย่างจัง รถเพิ่งซื้อมาเหรอครับ

ไม่รู้จะขับไปใหนครับกรุงเทพรถติดใช้มอไซต์ซะส่วนใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้