อยากได้สปอดไรท์

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย momo234, 24 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    :teeth:อยากได้สปอดไรท์ครับที่ไหนมีมั่งครับ:teeth:

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    คุณตี๋ต้องหากันชนแบบที่คลับเรากำลังนิยมกันนี่มาใส่ครับ แถมสปอทไลท์ให้ฟรี

3. momo234

824
    6
    0
    หาที่ไหนคับและราคาเท่าไร่คับ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ยังไม่รู้หรอกครับตี๋
    เอ....ใช่ตี่รึเปล่าครับที่เคบแนะนำอู่ทำช่วงล่างแถวพระราม4 ผมชักอยากไปทำแล้วสิ แล้วร้านนั้นเค้าทำสรัทปรับเกลียวใส่ช๊อคอัพด้วยมั๊ย คือจะทำที่คู่หน้าน่ะครับ คู่หลังมีแล้ว จะได้ไปที่เดียวเลย เดี๋ยวจะยัดขอบ 17 แล้ว

5. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ร้านไหนครับ....ผลงานเปงงัยมั่งเอ่ย........

6. momo234

824
    6
    0
    ใช่ครับพี่อยู่พระราม4ร้านนี้ไม่ได้ทำช๊อคอัพครับผมทำแต่ลูกหมากครับ
    งานก็ทั่วๆไปอ่ะครับ

7. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    อ้าวพี่แล้วที่เทพอวยพรอ่ะ ไม่ได้ทำแล้วเหรอครับ ผมก็ยังใช้ของเดิมที่เค้าทำให้ตั้งกะคราวนั้นนะครับ
    มันก็เด้งๆดี แต่ก็เกาะใช่ได้นะคร้าบ

8. Anankhet

1,282
    5
    38
  9. momo234

824
    6
    0
    มีร้านทำช็อคอัพอยู่อุดมสุขชื่อร้านพรเทพช็อคอัพ
    เจ้าของร้านชื่อพี่ใหม่ทำงานดีเหมือนกันครับ
    ร้านนี้จะมีรถทำเยอะมากต้องรอคิวนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้