free fuel มันช่วยได้จริงหรือ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 11 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    free fuel มันช่วยได้จริงหรือ

1. ไม่ต้องไปซื้อก็ได้ เอาเเม่เหล็กที่เรามี(ทั่วไป)2ก้อนมาใช้ก็ได้

2. เอาแม่เหล็กลำโพงที่มีขนาดก้น ที่มีรูสายยางเข้า ใช้ได้มั้ยครับ พี่ วา ทิวา

3. อด... รถผมแก๊สล้วน แล้วก็แก๊สตลอดไป

4. มันเพื่ออะไรครับ อยากรู้

5. ช่วยประหยัดน้ำมัน ใช้แม่เหล็กช่วยเรียงโมเลกุล เอามาจากเขาอีกที

6. "ลวงโลก" คหสต. ไม่อิงผลงานวิจัยสถาบันใหนทั้งสิ้น...

7. ต้องอ้างอิงถึงสิ่งที่มองด้วยตาเปล่าไม่เห็น,ต้องกกล่าวถึงระดับโมเลกุล,ต้องอิงถึงสิ้งศักดิ์สิทธิ์,ต้องต่อไปถึงความเชื่อเเละศรัทธาไม่เชื่อก็ได้..เเต่อย่าลบหลู่(เเหมบังคับต่อท้ายอีกเเน๊ะ) อะไรก็ได้ที่มองไม่เห็นพิสูทธิ์ไม่ได้ในทางวิทยาการ,เครื่องมือเทคโนโลยี

8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จบฟิสิกซ์ มายังไม่รุ้เลยมันเอาแม่เหล็กมาดูดอะไร 55555555

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เชื้อเพลิงไม่มี อิเลกตรอน โปรตรอน

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แล้วมันจะเอามาหน่วงอะไร 55555

โดนหลอกกกกกก555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้