สายอ่อนเบรคหน้าที่ไหนมีขายบ้างครับ ผมโทรถามที่ศูนย์ เขาบอกว่าไม่ผลิตแล้ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panatakrit Yamsual, 1 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สายอ่อนเบรคหน้าที่ไหนมีขายบ้างครับ ผมโทรถามที่ศูนย์ เขาบอกว่าไม่ผลิตแล้ว ชี้เป้าให้หน่อยครับ B14

1. ร้านอ่ะไหล่มีคับแต่ของเทียม เชียงกงพอมี แล้วอีกทางไปอัดใหม่ที่ร้านอัดสายไฮโดรลิคครับ บางไผ่อ่ะไหล่ไม่รู้ว่ามีแท้เปล่า อีกที่ก้อวรจักร

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    หน้าหรือหลังครับ จะได้แนะนำถูก

3. หน้า ครับ

4. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    เดียวไปดูที่บ้านให้ครับ เปลี่ยนสายถักมา ไม่รู้เก็บไว้ไหน

5. สายทักทำที่ไหนมาครับ

6. สายถักทำร้านอัดสายไฮโดรลิค

7. มีแนะนร้าน ำมั๊ยครับ

8. ไม่มีอ่าเราใช้สายเชียงกง

9. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    สายถัก ได้ของตรงรุ่นมา pulsar app ถ้าทำเองในไทย เส้นละ 2000

10. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    ร้านอะไหล่ ถอดตัวอย่างไปเทียบ มีของนะครับ nissan เหมือนกัน ความยาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้