สอบถามครับ อยากทราบรอบเครื่องของเพื่อนๆเวลาวิ่งด้วยความเร็ว 90 กม./ชม....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อธิพัชร์ ศิริพงษ์หิรัญ, 4 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ อยากทราบรอบเครื่องของเพื่อนๆเวลาวิ่งด้วยความเร็ว 90 กม./ชม. ใช้รอบเครื่องประมาณเท่าครับ เครื่อง Ga15DE เกียร์ออโต้ครับ

1. วัดรอบพัง T-T

2. เกีบร์ ออโต้ครับ ของผมบางทีก็ 2300 บางที่ก็ 1900 ครับ

3. Surachai Prommee

Surachai Prommee Guest

0
    0
    0
    ของผมก้อพังใช้ความรู้สึกเอาล้วนๆๆ

4. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ของผม1500นะวิ่ง90กม/ชมเครื่องga16เกียร์ออโต้..อิอิอิ

5. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    ของผมก้อพัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้