ใครพอจะมีไฟหน้าb14 โฉมปี 2000 บ้างครับ ฝั่งซ้าย รบกวนแจ้งหน่อยนะครับ พอดีไฟผมแตก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ้หนุ่มคาเฟ่ เท่ห์ไม่หยอก, 4 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะมีไฟหน้าb14 โฉมปี 2000 บ้างครับ ฝั่งซ้าย รบกวนแจ้งหน่อยนะครับ พอดีไฟผมแตก

1. ถ้าได้อันใหม่แล้ว อันเอาผมขอนะคับ อิอิ

2. รถปี2000ใส่ได้หรอครับ

3. มีรูปหน้ารถไหมอ่ะคับ พอดีเหลือเศษข้างนึงเก็บไว้อ่ะคับ

4. แหะๆๆ ใส่ไม่ได้คับ โทษทีคราาบ

5. ถ้าเปลี่ยนแล้วขอซากอันที่แตกได้ไหมครับ

6. ครับแต่ท่าจะยากครับ หายากเหลือเกิน

7. แพงไปอ่าครับ ไม่รู้คุณภาพเปนไงด้วย ลองถามในกลุ่มเผื่อได้ของเดิมครับ

8. ผมเคยซื้อข้างละ1100มั้งไม่รุแพงป่าว

9. หน้าเดียวกัน

10. โทษทีของผมตัวเก่ากว่า

11. ปี2000เนี่ยb15ใช่ปะ

12. @ Nusza Nakhonchaisri เปนแก้วปะครับ ซื้อที่ไหนครับ

13. มันก็ B14 แหละครับ แต่ร้านอะไหล่ ดันเรียก ว่า B15

14. ดูจากแผ่นเพจ ก็ B14 เห็นๆ

15. ใช่คัพพี่ แต่ก็เรียกตามร้านอะ ถ้าตัวแบบผม ผมมี

16. @ไอ้หนุ่มคาเฟ่ แก้วหรือพลาสติกไม่แน่ใจ

17. ซื้อใหม่เลย

18. ตาไฟทุกวันนี้ไม่มีแก้วแล้วครับ ติกล้วนๆ งานดีโป้ตาเพชร ผมเคยซื้อมาผิด 2500อะ

ใช่ๆ....มีแต่ติกนะ..^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้