สอบถามหน่อย B14 ใส่ปั้มติ้ก ของ 2J ได้ปะครับต้องแปลงไหม...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ้หนุ่มคาเฟ่ เท่ห์ไม่หยอก, 5 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อย B14 ใส่ปั้มติ้ก ของ 2J ได้ปะครับต้องแปลงไหม ปลั้กสามารถใส่ได้เลยไหมครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. ผมใส่ปั๊มติ๊ก Jโบ ตัวเล็ก ปลี๊กใส่ได้เลยอะ

2. มันเหมือนนกันป่าวครับผม 2j

3. มันมีตัวเล็กกับใหญ่ครับ เล็กใส่ได้

4. ขอบคุณครับ

พอดี ได้ มาแล้ว ครับ ปลััก ดันไม่เหมือนกัน ปลั้ก รถผม จะออก กลมๆ ครับ ของเจ จะเหลี่ยม ทำไงดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้