เวลา ขับไปแล้วเครื่องดับ เครื่องเร่ง เองนี้คืออาการอะไรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wuttisak Poopa, 6 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    เวลา ขับไปแล้วเครื่องดับ เครื่องเร่ง เองนี้คืออาการอะไรครับ

2. ยังไงนะครับ บอกรายละเอียดเยอะๆ เพื่อนๆจะได้ช่วยกันตอบครับ

อาการเหมือนกันเลยขี่ไปได้ปะมาน30นาทีดับไปเฉยเลยสตาทใหม่2-3นาทีถึงจะติดมิกล้าไปไหนไกลเลยมีของแถมตามมาคือกินนํ้ามันโครตๆใช้95จากปกติ5บาทต่อกิโลตอนนี่10บาทต่อกิโล เงิบเลยและตรวจดูเครืองพอดึงวาลตัวที่1มีนํ้ามันเครื่องเต็มตัวที่234แห้งปกติ อาการแบบนี่ดับอนาจบี14อิอิฮ่าๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้