Meeting December 2007

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 24 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    :):):)เสาร์หน้าว่าไงครับ มีครายสนใจฝั่งบ้านผมบ้างตอนนี้ทางด่วนเสร็จแล้วขึ้นจากพระราม 2 ลงศรีนครินท์สบายม้ายเสียตัง มีปั้ม JET ข้างๆๆ ทักษิณเทอร์โบสำรวจแล้ว OK ถ้ายังไงก็ลองพิจราณากานดูนะครับ ที่นี่ท่านเป้ม้ายต้องเตรียมอะไรมาเดี๋ยวผมจัดหั้ย อิอิ ตอบแทนท่านเป้บ้าง เห็นกี่ๆงานก็ท่านเป้เหนื่อยตลอดเป็นการช่วยๆๆกันในคลับก็แล้วการครับ อิอิ PICK UP FREEDOM CLUB NO. 35 ครับผม :cool::cool::D:D

2. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ตรงไหนอะพี่ นึกไม่ออกอะครับ

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พี่รอได้ป้ายก่อน ช่วงนี้ป้ายแดงโดนจับทุกวันเลย

4. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    มิตติ้งวันไหนบอกด้วยนะค่ะแต่ถ้าเป็นวันที่ 1 ไม่อยู่ค่ะ

พี่หนึ่งค่ะให้ไปรับมั้ยค่ะจะได้กลับ ตี 4 พร้อมๆกันอีก อิอิ

5. ที่รุ้ๆ เดือน ธค ตั้ง แต่วันที่ 1-10 ปืน อยุ่ กทม แถวบาง
    นานั้นแหละ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เสา วันที่ เท่าไหร่คับพี่

1-2 ธันวา งานซูปอัพไทยแลน

8 ธันวา งานครบรอบ 8 ปีเว็บไซต์เรซซิ่งเว็บดอทเน็ต

ผม ว่า มิทติ้งเดือนนี้ ไปมอเตอร์โชว์ ดี กว่า ไม๊คับพี่ ๆ

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    หุหุ.........มีตติ้ง ๆๆๆๆๆ

8. The TUM

1,261
    8
    0
    ยังไงกานครับรอคำตอบอยู่ใกล้แล้วครับ

9. The TUM

1,261
    8
    0
    ลืมไปครับ วันเสาร์ที่ 1 ธันวาคม 2550 ว่าไงกันครับ พร้อมกันหรือเปล่าขอเสียงด้วย

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผมของดก่อนนะครับ...................อิ............อิ

หรือม่ายแน่ ถ้าไปได้จะรีบไปครับ...............อยากเจอๆๆๆ......

11. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    รอดูวันหยุด ก่อนนะครับ

12. moomol

797
    21
    0
    วันไหนก็ได้ค่ะแต่วันที่ 1 ไม่อยู่ อิอิ สงสัยจะอดไป

13. เสารืที่ 1 ไม่น่าจะไหว เพราะ ปืนสอบวันที่ 2

14. mail_poo

3,298
    14
    0
    ใครสามารถติดต่อสมาชิก ท่านอื่น ได้ รบกวน สอบถามและแจ้ง ด้วยคับ........จะได้หาข้อสรุปกัน

หรือถ้าจะมีตติ้ง ที่เดิม หรือว่าแถว ๆ สาย 1 ......ก้อลองหาข้อสรุป กันว่าใครสามารถ จัดเตรียมอุปกรณ์(การดื่ม)ต่าง ๆ แทนท่านเป้ ได้........ลองเสนอกันมาจร้า.........

15. The TUM

1,261
    8
    0
    รีบสรุปกานนะครับ เดี๋ยวจะไม่พร้อมกัน

16. moomol

797
    21
    0
    กำหนดวันและสถานที่มาเลยก็ได้ค่ะเพราะมันก็สิ้นเดือนแล้ว ใครมาได้ก็มามาไม่ได้ก็ไว้โอกาศหน้าก็ได้ค่ะ อิอิ ถ้าเป็นวันที่ 8 ได้ก็ดีนะค่ะ

17. moomol

797
    21
    0
    เสนอสถานที่ค่ะ บ้านพี่เป้ได้ป่าวค่ะพี่เป้ได้กินด้วยแล้วก็ไม่ต้องเหนื่อยออกมาด้วย พี่เป้ว่าไงค่ะ

18. mail_poo

3,298
    14
    0
    ไอเดีย ดีแฮะ............ว่าแต่ จะเป็นการ รบกวน น้องกาเร็ต อ่ะป่าว..................อิอิ

ท่านเป้ ตอบหน่อย จร้า

19. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    แฮะ......................แฮะ

ขอโทษด้วยครับ ในหมู่บ้านซอยผมมีเด็กอ่อนทุกบ้านเลยครับ........เกรงว่าจะม่ายเหมาะ.........

ขนาดปีใหม่ยังม่ายได้ยินเสียงเพลงซักบ้านเลยครับ.................ขอโทษทีครับ

จะมิตติ้งกันที่ไหน สรุปกันเลยครับ ไปได้ผมจะรีบไปครับ......................ขอบคุณครับ

20. The TUM

1,261
    8
    0
    สรุปเลยแล้วกันนะครับพี่น้อง เป็นวันที่ 1 ธันวาคม 2550 สถานที่ได้คุยกับพี่หนึ่งแล้ว เอาเป็นปั๊ม JET บางใหญ่ ตรงข้ามศูนย์มิตซูบางใหญ่แล้วกันนะครับแล้วครายไปม้ายถูกโทรหาพี่หนึ่ง 089-826-1928 ตั้งแต่ 19.30 น. นะครับ จะได้สรุปเรื่องไปมิตติ้งสันจรด้วย ขอความร่วมมือกานหน่อยครับ เดือนละครั้งครายว่างก็สละเวลามาสักแป็บหนึ่งนะครับ เพื่อคลับของเรา ขอขอบคุณล่วงหน้าที่หั้ยความมือที่ดีเสมอมา แล้วเจอกานครับ นายหนุ่ม No. 035

21. mail_poo

3,298
    14
    0
    แหล่มมากท่านหนุ่ม.........จัดสาว ๆ มาด้วยนะ.........อิอิ

22. หว่า!!!อด ปืนสอบวันที่ 2 -*-

23. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    หว่า สงสัยอดไปเหมือนกันเลย ทำงานครับ

24. mail_poo

3,298
    14
    0
    หว่า................สงสัย จะอดเหมือนกัน..................อดสาว ๆ อ่ะคับ

25. moomol

797
    21
    0
    งานนี้ไปไม่ได้ค่ะเพราะวันที่ 1 ไม่อยู่ ขอโทดด้วยนะค่ะ

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวเอาป้ายคลับไปให้ดูกันครับ ( ทำเสร็จแล้ว ) ถ้าเมียไปไหวนะครับ

แต่จะพยายามไปครับ - - - - -1 เดือน 1 ครั้ง ต้องทำให้ได้ครับ - - - - - .....................อิ............อิ

27. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    จัดไปงับ

28. mail_poo

3,298
    14
    0
    ไม่ให้อภัย..........ต้องซื้อหนม มาฝาก ด้วย :mad::mad::D

เจ้าปืน แว๊บ มาซักแป๊บดิ ...........อยากเจอตัว เป็น ๆ :D:D

29. moomol

797
    21
    0
    มิตติ้งนี้ขาดมลได้ไงเนี้ย ไม่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ปูอยากกินอะไรค่ะเดี๋ยวจะซื้อมาเส้นไหว้ค่ะ อิอิ

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    วันนี้วันศุกร์แล้ว.....................สมาชิกท่านอื่นพร้อมกันยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้