ถ้าจะเปลี่ยนยางกระจกหลังบานใหญ่ แกะยางแล้วใส่ได้เลยมั้ยครับ หรือว่าต้องถอดกระจกด้วย...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tong Si, 14 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะเปลี่ยนยางกระจกหลังบานใหญ่ แกะยางแล้วใส่ได้เลยมั้ยครับ หรือว่าต้องถอดกระจกด้วย ขอบคุณครับบบบบ

2. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    ถอดกระจกครับ

3. Tong Si

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ถ้าผมเปลี่ยน ข้างหน้าก็ต้องรื้อเช่นกันใช่มั้ยครับ

4. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    ใช่แล้วคับ

5. ผมมีบริการรับเปลี่ยนยางด้วยครับ

6. สนใจจริง โทรหาผมครับ

7. Tong Si

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้