คูเป้สีน้ำเงิน ปี99 2เเสน ถูกหรือเเพงหรอครับ ลบกวนสอบถามหน่อยครับผม ขอความรู้เรื่อง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nunthayod Thanaphonphuthimet, 19 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    คูเป้สีน้ำเงิน ปี99 2เเสน ถูกหรือเเพงหรอครับ ลบกวนสอบถามหน่อยครับผม ขอความรู้เรื่อง ราคา เเล้วต้องดูอะไรยังไงมั้งหรอครับ ขอบคุณครับ

1. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงครับ

2. เเล้วเครื่องภายนอก ช่วงล่างดูอย่างไรหรอคับ

3. Bell Civic EK

Bell Civic EK Guest

0
    0
    0
    ของผมเดิมๆ สองสี่คับ แพงมั้ย

4. ต้องถ่ายตรงไหน ส่วนไหน มามั้งพอบอกได้ไหมเอ่ย

5. ขอบคุณมากครับ

6. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    2 ปีที่แล้ว ผมซื้อมา 330,000 บาท เดิมๆเรย แถมยังลากจดเล่มด้วย หน้า 96 แท่นที่จะได้ Lev ตอนนั้นยอมรับเรยว่า ไม่เคยรู้มาก่อน ว่ามี บอดี้ 96-98 กลับ 99-00 Lev

7. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    ของผม260000 ยังจอดให้ตำลึ่งขึ้นอยู้เลย

8. 2ปีก่อนน้า ตัว2000 racing ตัวสุดท้าย ได้มา3แสน5กมื่นกว่า ตัดสดนะ อย่าตัดสินใจที่ราคาถูกเพียงเดียวครับดูองประกอบโดยรวมด้วย เครื่อง ช่วงล่าง body อื่นๆ ดูให้ดี

9. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    ถูกต้องเรยครับน้า ไม่งั้นต้องมานั่งซ่อมำรุ่ง เสียเงินช่ายเหตุ แทนที่จะเอาเกินไว้แต่งรถ

10. NewZa Si

0
    0
    0
    ดูผมเปนตัวอย่าง

11. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    ส่วนตัวแล้ว ทำใจกลับรุ่นนี้เรยครับ ถ้าจะเล่นรุ่นนี้ อายุปีรถก็ไปตามกาลเวลาผมว่าทุกคนเจ็บตัวกลับเรื่องซ่อมกันมาทั้งนั้นมันอยู่ที่ว่าไคร จะโดนแจ็คพอต ส่วนรถผมตั้งแต่ที่ได้ ทำอะไรบั่ง เท่าที่จำได้ เปลี่ยนบุชช่วงล่าง หมด ฝาสูบโก่ง พู่เล่หลุด แอร์พัง โช็ครั่ว Speedsenser เสีย พัดลมหม้อน้ำพัง ความร้อนขึ้น มือเปิดหัก มอเตอร์กระจกพัง น้ำเข้ากระโปรงหลัง ปัณเยอะ แต่ก็ต้องสู้กลับมันมาให้ได้ 555+

12. NewZa Si

0
    0
    0
    ทำใจ รถเก่า แต่ใจมันรัก5555

13. รถน้าเจออ ย่างเดียวคืออุบัติเหตุ ตูม555+ แต่รถไม่เคยเจอปัญหาเลย

14. Kung Beam Beam

0
    0
    0
    อันนี้แจ็คพอต อิอิ กลับมาหล่อไวๆครับ น้า

15. ใกล้แระๆ 55+

16. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงหลอกจ้าา ผมได้Racing2 เดิมๆทุกจุด 360,000 ตัดสดเมื่อ เกือบๆ3 ปี ที่แล้วคับ

17. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    โชคดีได้เดิมๆ ใช้มาเดิมๆเกือบๆ2 ปีไม่มีปัญหาไรเลยซักอย่างคับ

18. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    ซื้อรถมือสองต้องทำใจเรื่องค่าซ่อมไว้ก่อนเลยคับ ถ้าโชคดีก้ไม่ต้องทำอะไรเลย ถ้าโชคไม่ดีก้ทำเยอะหน่อย รถผมตอนผมได้มา ก้มีแค่โช้คกับยางที่ต้องเปลี่ยนครับ

19. Ohm SI

Ohm SI Guest

0
    0
    0
    2ปีที่แล้ว 270,000 ครับ รถมือเดียวเดิมทุกจุด ตั้งแต่ซื้อมาเปลี่ยนไปแค่สองอย่างคือ ไดชาร์จ กับ แบตครับ

ของผม LEV ปีสองพันซื้อมา230,000 ได้มาเดือนนึงเดิมทุกสิ่งทุกอย่างวิทยุเทปตู้CD วันแรกเปลี่ยนยาง วันที่สอง เก็บน้ำมันเยิ้มทั้งคัน บูทปีกนกหน้าซ้ายขวา เติมน้ำยาแอร์ ครบเดือนเปลี่ยนเป็นเกียร์MT สองปีกว่าที่ผ่านมาผมไปดูปี98ขายสามแสนติดแก๊ซชั่วโมงนี้รถราราลงมาเยอะครับ ซ่อมเป็นเรื่องปกติ ค่าแต่งแพงกว่าเยอะครับ ขอให้บอดีสวยเป็นพอผมว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้