ราคาครัชที่สอบถามมาครับ ราคา+ค่าจัดส่ง+ภาษี = 13,500 บาท ครับ (แพงมั่กๆ)

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pawarist Promsombat, 21 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาครัชที่สอบถามมาครับ ราคา+ค่าจัดส่ง+ภาษี = 13,500 บาท ครับ (แพงมั่กๆ)

1. ลองสอบถามราคาทำครัชใหม่ในบ้านเราดูมั้ยครับ แบบไทยผลิตเอง เรื่องราคาและคุณภาพสินค้า ให้สอบถามที่น้องเป้ดูนะครับ

2. Diow Purefeel

Diow Purefeel Guest

0
    0
    0
    แพงเอาการ คือตัวครัชอันดังเดิม ไม่รู้ไปวางไว้ไหน น้ำท่วมหายไปกับสายน้ำ แล้ว ครัชบ้านเรานี้มีให้ทั้งชุดเลยหรือเปล่า ครับ เดี๋ยวผมจะถามเจ้าคุงพ่ออีกทีว่าจะเอาไหม สำหรับครัชที่ฝากถามนะครับ ขอบคุณมากครับ

3. อันนี้มันมาทั้งชุดเลยครับ

4. Diow Purefeel

0
    0
    0
  5. ส่วนครัชบ้านเรามีแต่แผ่นครัชนะครับ ที่จ้างทำน่ะ

6. Diow Purefeel

0
    0
    0
    ออ ครับผม เดี๋ยวถามพ่อได้ความอย่างไงเดี๋ยวจะมาบอกนะครับผม

7. Diow Purefeel

0
    0
    0
    ผมถาม พ่อมาแล้วอะ ตกลงเอาอะ มันใส่ได้ชัวร์แน่นอนไหมอะ ถ้าได้ความอย่างไงบอกด้วยนะครับ ขอบคุงครับ ^_^

8. ใส่ได้ชัวร์ครับ เขาระบุมาตามรุ่นครับ

9. Diow Purefeel

0
    0
    0
    แล้วให้โอนเงินให้เลยหรือเปล่าครับผม

10. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    บ้านเราก็มีนะ....

11. ของเบอร์โทรด้วยครับ เดี๋ยวส่ง SMS เลขบัญชีไปให้

12. Diow Purefeel

0
    0
    0
    0894113908 ครับ แล้ว ของนานไหมครับกว่าจะได้

13. Priority Mail® International [More info about Priority Mail® International] Max. length 42", max. length plus girth combined 79" 6 - 10 business days ทางร้านเขาบอกว่า 6-10 วันทำการครับ

14. ส่วนใหญ่ถ้าส่งแพกเกจแบบ Priority Mail® International ของไปรษณีย์อเมริกา ก็ใช้เวลาประมาณนี้ครับ บางร้านเค้ามีแบบ Express ก็ 3-5 วันครับ

15. Diow Purefeel

0
    0
    0
    ออ ครับผม

16. Diow Purefeel

0
    0
    0
    รบกวนถามว่าเลขไฟวิน ดูตรงไหนครับผม

17. Diow Purefeel

0
    0
    0
    คุณปุ้มอยู่ไหมอะ

18. Pae MO ON

0
    0
    0
    เลขฟลายวีลไม่มีหรอกครับ (จะรู้ไปทำไม) มีแต่เลขตัวถัง VIN

19. Diow Purefeel

0
    0
    0
    เห็นพี่ปุ้มเค้าบอกมาแบบนั้น

20. Pae MO ON

0
    0
    0
    VIN เฉย ๆ ครับ ก็เลขตัวถังนั้นเหละ

21. Diow Purefeel

0
    0
    0
    เลขรถนะครับ 1C3ES47C7VD168570 อะ

22. Diow Purefeel

0
    0
    0
    หรือผมฟังเพี้ยนเพราะวันนั้นดังมากมาย

23. Diow Purefeel

0
    0
    0
    เท่าที่ดู รถผลิตจาก อเมริกา ปี 1997 อะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้