อยากเปลี่ยน ฟร๊อนท์ใหม่ครับ usb

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ZengroY, 24 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZengroY

ZengroY New Member Member

7
    0
    0
    อยาก เปลี่ยนใหม่ซะจริง เบื่อตรงที่แผ่นมันชอบสะดุด

กำลังฟังเพลงลื่นๆ สะดุดทีเสียอารมณ์เลย

บางแผ่น ไรท์ 4 X ฟังได้ 2 อาทิตย์ เป็นอีกแล้ว เซ็ง

ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากหันไปเล่นแบบเสียบ usb

มีตัวไหน พอแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณทุกคำตอบ

2. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    ผมก็อยากได้เเบบตัวที่มีเสียบ usb ไม่ทราบมันมีข้อเสียอย่างไร ผู้รู้ชี้เเนะด้วยครับ

3. mathint2

mathint2 New Member Member

17
    0
    0
    ไร 4x ไม่ค่อยดีหรอกคับ แนะนำ ไรซัก 16x ดูซิคับ ดีแน่

4. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ใช้ JVC 825 อยู่ เสียบแต่ USB สะดวกดี ไม่มีสะดุด
    ลบ - เพิ่ม เพลงได้ตามใจ ทนกว่า ซีดีไม่ต้องกลัวเป็น
    รอย หรือ โดนความร้อน แผ่นงอ การบันทึกเพลงหรือ
    ไฟต่างๆ เร็วกว่าซีดีเยอะ ส่วนเรื่องรายละเอียดเสียง
    ผมว่าไม่ต่างกันอ่ะ แล้วแต่คุณภาพของการบันทึกดีๆ
    ก็สัก 128K หรือไม่ก็ 196 K ก็ได้ ตอนนี้มีให้เลือกใช้
    หลายยี่ห้อเลย หรือไม่ก็เลือกวิทยุที่มีข่อง AUX ด้าน
    หน้าก็ได้ เสียบเครื่องเล่นพกพาแบบ MP3-MP4 ก็
    ใช้ได้เหมือนกัน

5. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    ตอนนี้ใช้ JVC รุ่น KD-SH1000 อยู่ครับ

แจ่มเลย

6. ผมใช้ Pioneer DEH-P7950UB คุณภาพใช้ได้เลยครับ เล่น usb ได้ครับ

7. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    รุ่นนี้เสียงดีสุดๆคุ้มเงินมากๆๆสนใจมาสองฟังเสียงก่อนได้:D

8. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ถ้าจะเล่น usb เดี๋ยวนี้ก็มีออกมาหลายรุ่นคับ แต่ที่บอกว่าไรท์มาแล้วเล่นสะดุดมันมีหลายสาเหตุนะคับ อาจจะไม่ได้มาจากการไรท์ไม่ดีเพียงอย่างเดียว

9. blue PSU

blue PSU New Member Member

26
    0
    0
  10. MTVSport

MTVSport New Member Member

75
    0
    0
    ร้าน Oxygen Sound เพชรเกษม ยินดีให้บริการครับ โทรมา 0863098768 028015491

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้