อยากถามพี่อุ๋ยเรื่องเครื่องอ่ะคับ EP 71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ouan_12, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ouan_12

ouan_12 New Member Member

27
    0
    0
    อยากทราบว่าเครื่อง 4E-FTE ราคาเท่าไรคับ แล้วถ้าพร้อมวางอยู่ราคาประมาณเท่าไรคับ
    คือผมมีเพื่อนเอามาขายเครื่องหนึ่ง ก้อเลยอยากทราบว่าถ้าค่าวางพร้อมวายสายอยูเท่าไรคับ
    แล้วผมขอถามอีกนิด คือผมวางแก๊สมา แล้ววางเทอร์โบตัวนี้ไปจะดีมั้ยคับ เครื่องมันจะจุกจิกหรือเป่า
    แล้วโช๊คของ EP 82 เอามาใส่ใน 71 ได้ม่ะคับ ต้องดัดแปลงอารายหรือเป่า

2. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    โทรมาคุยกะพี่ดีกว่าคับ จะอธิบายให้ฟังคับ และจะแนะนำให้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้