ขอรบกวนท่านสมาชิกชาวNVท่านใด้มีรูป"ปั้มติก"ช่วยลงปรูให้ดูอยากเห็นตัวอย่างน่ะค่ะตอนนี้รถ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หญิง อั้ม อั้ม, 14 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอรบกวนท่านสมาชิกชาวNVท่านใด้มีรูป"ปั้มติก"ช่วยลงปรูให้ดูอยากเห็นตัวอย่างน่ะค่ะตอนนี้รถมีอาการวิ่งออกตัวสะดุดไม่มีแรง ลองเป่าลมจากตัวเครื่องไปถังน้ำมันเเล้วก็ไม่มีลมออก รบกวนด้วยนะคะ

1. หัวฉีดหรือคาบู

2. หัวฉีดค่ะ

3. ขอบคุณมากค่ะ

4. ไม่เคยถ่ายรูปใว้น่ะสิครับ แต่ผมเอามอเตอร์ปั๊มของวีออสแปลงใส่ได้พอดีเลยนะ

5. ท่อน้ำมันมาจากถังจะเป่าย้อนไม่ได้ครับติดเช็ควาวล์ที่ปั๊มติ๊ก แต่ท่อกลับสามารถเป่าได้โล่ง ๆ เลย

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เหนภัชราภามา พี่ติ๊กก็มา

7. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    นิสสันใช้ปลั๊กเดียวกับฮอนด้า เปลี่ยนแต่ปั้มใช้โคลงเดิมครับ

8. Maki Kono

Maki Kono Guest

0
    0
    0
    พึ่งเปลี่ยนมาไม่รู้จะรุ่นเดียวกันป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้