เอารูปงานแข่งรถที่บางแสนมาฝากให้ดูนะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอารูปงานแข่งรถที่บางแสนมาฝากให้ดูนะ
    กว่าจะได้ที่1 มันเหนื่องจริงๆๆนะ
    เบียร์ที่คับ71 ที่เชียงใหม่ก็มาด้วย
    กว่าจะถึงวันนี้
    ผมมาถึงบางแสน พฤ งานก็ไม่มีอะไรมากครับ
    แต่วันศุกร์ งานก็เข้ามาเลย เพลาได้ขวา (ฝั่งยาว) แตก ขับรถมาซื้อที่กรุงเทพ กว่าจะทำเสร็จก็ประมาณเทียงคืนกว่าจะเสร็จ
    พอวันเสาร์มีแข่งงานSUPER 1500 CC เกียร์3 เกียร์4 กันพังอีก
    ก็เลยนั้งยกเกียร์มาเปลียนเฟื่องเกียร์เหนือยมากครับกว่าจะทำอะไรเสร็จก็5ทุ่มแล้ว
    พอวันอาทิ มีแข่งยารีด ก็ได้ที่1 มานะครับ
    เหนือยมาก แต่ สนุกมาก
    ใครไม่ได้ไปเสียดายมากครับงานเขาจัดได้ดีมากๆๆๆเลย:D:D:D

yubzaaa ถูกใจสิ่งนี้
  2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอาไปดูอีก

เอาไปดูอีก

3. chonlayut

1,514
    5
    0
    ยังไม่หมด

ยังไม่หมด

4. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอีกหน่อย

มีอีกหน่อย

5. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  6. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    เต็มๆ เลยนะ พี่ตู่

7. 60c

60c New Member Member

16
    0
    0
    ดูไปดูมา ผมว่านะ ลองให้พี่บีมอเตอร์แท็กใส่แว่นพี่ตู่นะ หน้าคงครายกันน่าดู ล่อเล่นนะครับพี่ตู่

8. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

น่าขับทุกคน เอ้ย ทุกคันเลยครับตู่ ขอบคุณครับที่เอามาให้ชิม เอ้ย ชมครับ
    :D:D:D:D:D:D

9. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ตาตู่เนียนสาวสุดๆ

10. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    น่ารักกันทั้งนั้น

11. hata

hata New Member Member

21
    1
    0
    สาวเพียบเลย

12. soros

soros New Member Member

15
    0
    0
    อิฉาจัง มีสาวเพียบเลยนะครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้