รถแพงแค่ไหนก็หนีnV ผมไม่พ้นหรอกอิๆ #เพราะรถมันติด555 สี่แยกไฟแดงปราณบุรี จ.ประจวบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ton Indy Chill, 14 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Indy Chill

Ton Indy Chill Guest

0
    0
    0
    รถแพงแค่ไหนก็หนีnV ผมไม่พ้นหรอกอิๆ #เพราะรถมันติด555 สี่แยกไฟแดงปราณบุรี จ.ประจวบ

2. 55..อย่าใกล้มากนักเดี๋ยวประกันไม่พอจ่าย..!

3. ผมก็ว่าอยู่ใครขับรถตามผม (ฝันแพ็พ)

4. Pum Earn

Pum Earn Guest

0
    0
    0
    ดันเลยคับ

5. Ton Indy Chill

Ton Indy Chill Guest

0
    0
    0
    5555ดันมากไม่ได้คับกลัวหน้ารถของผมจะไปจิ้มกับบั้นท้ายรถเค้านี่ถึงกับเป็นลมแน่ผม

คืนนี้ไปยืนหัวหินครับ สองคืนสองวันค่ำไหนนอนนั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้