กลิ่นน้ำมันออกแรงมากตรงกระบะเป็นที่อะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นาย ทองพันธุ์ มีจิตร, 15 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    กลิ่นน้ำมันออกแรงมากตรงกระบะเป็นที่อะไรครับ

1. สายรั่วคับ รถผมพึ่งไปเปลี่นมาคับ

2. สายย้อนกลับมาถังรั่วรถผมคับ

3. ส่วนใหญ่ ท่อส่งเเละท่อน้ำมันต่างๆจากถังไปกรอง,ท่อไอเสีย ดูให้ดีถึงตำเเหน่ง ได้กลิ่นขนาดนี้อัตรายตรวจสอบเลย

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีรัาวแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้