ทำนองแห่งชีวิตครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tora, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0

ลองเอาไปใช้กันดูนะครับ อิอิ :D

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ของดี
    ว่าแต่คุณต่อ รถซ่อมเป็นไงบ้าง หายไวๆ นะครับกลับมาหล่อเหมือนเดิม

3. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    ใครเล่นแบบโน๊ตหมดคงจาแห้งตายยยย 5555

4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D:D:D

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ต้อง ลอง เอา ไป บันเลง จั๊ก น๊อย แล้ว

6. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    จังหวะ หัวจายยยย

หึหึ ...

ชอบตัวโน๊ต ตัวแรก บรรทัดที่3 จังเรย หึหึ..

7. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ ตอนนี้เอารถมาใช้แบบไม่มีกันชนไปก่อน
    เพราะช่างบอกต้องรอคิว ถังคิวผมวันจันทร์ครับ ก็กะว่าจะเอารถ
    ไปทิ้งให้เขาวันจันทร์ ไม่รู้ว่าเขาจะซ่อมเสร็จทันวันเสาร์ป่าว
    ถ้าทันจะได้ไปสนุกกัน ส่วนเรื่องสเกิตเขา + ให้ไม่ได้ครับ เขาบอกว่า
    ทางประกันมันมีงบของแต่ละชิ้นอยู่ ซึ่งในใบส่งตัวมันกำหนด
    ไว้แล้วว่ามีชิ้นไหนบ้าง ก็เลยบอกเขาว่างั้นก็คิดเพิ่มไปเลยเดี๋ยวผมจ่าย
    เพิ่มเอง เขาเลยคิดมา 1800 แต่ยังไม่ได้บอกให้เขาติดให้นะครับ
    แต่เดี๋ยวบอกเขาทีหลัง อิอิ :D

ส่วนเรื่องอารมณ์ ตอนนี้ก็รู้สึกทำใจได้มากขึ้นกว่าคืนวันนั้นอะครับ
    คืนวันนั้นมัน saddd สุด ๆ จริง ๆ ขับกลับนครปฐมแบบมึน ๆ งง ๆ
    แล้วก็ต้องคอยมองกระจกหลังเป็นระยะ ๆ ด้วยครับ

ปล. อยากให้กลับมาเหมือนเดิมเร็ว ๆ จัง :(
    ปล.2 คำแนะนำเรื่องไฟเลี้ยวเดี๋ยววันอาทิตย์นี้จะลงมือครับ อิอิ :p

8. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ดีใจด้วยครับ กลับมาหล่อไว้ๆๆ แล้วมาคุยกันมีตติ้งนะครับ
    ส่วนติดตั้ง ก็เจาะ ยิงน๊อต ก็เสร็จละ ง่ายมาก
    ประกันมันก็เรื่องมากเหมือนกันนะเนี้ย....

9. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    เซฟไว้ใช้งานละ

10. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    หุหุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้