รบกวนเพื่อนพี่ๆหน่อยครับผม ใครเคยใส่ ล้อ กว้าง 8 นิ้ว ออฟ 20 บ้าง ทั้ง 4 ล้อครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ้หนุ่มคาเฟ่ เท่ห์ไม่หยอก, 14 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนเพื่อนพี่ๆหน่อยครับผม ใครเคยใส่ ล้อ กว้าง 8 นิ้ว ออฟ 20 บ้าง ทั้ง 4 ล้อครับ ขอรูปชมเป็นแนวทางหน่อยครับ พอดีชอบล้อมีออฟ แต่กลัว จะติด ขอบคุณครับ

1. ใครใส่ล้อกว้าง 8 ออฟ0 เอารูปมาแสดงหน่อยครับ

2. คันนี้ครับออฟ0กว้าง8ขออนุญาตเจ้าของรถด้วยนะครับ

3. ตามนั้นครับ +20 ก็ใส่ได้ครับ ล้อจะเข้าด้านในไปอีกประมาณ 2cm จากรูป ออฟ0 ที่โพสมา

4. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ถ้าใส่กว้าง8ออฟ20แร้วต้องเชตช่วงล่างให้แข็งขึ้นน่อยคับรึมั่ยก้อพับซุ้มล้อมั้ยงั้นซุ้มครูดยางแน่นอน...คัช ฟันธง!!

5. อันนี้อยู่ที่เจ้าของรถแล้วครับโหลดต่ำแค่ไหน ล้อยื่นมากเท่าไรโอกาสโดนซุ้มล้อก็มากตาม ยิ่งโหลดเยอะ ถ้าโช๊คอัพไม่แข็ง ก็โดนยางครับ ระยะปลอดภัย +35 +30 โหลดต่ำๆๆได้ แต่มันจะดูหุบๆหน่อย ลุยๆ

6. กว้าง8ออฟ20คับ

7. กว้าง7ออฟ35คับ

8. มีนายแบบมาแล้วครบๆ เยี่ยมยอดครับ %%% ^^

9. Wisanu Trakarnkeerati เด๋วจะจัดลิ้นจากพี่คับ.....อิอิ

10. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    คันนี้กว้าง7 ออฟ 30 คัช แต่ล้อหลังรองแดปเตอ1นิ้ว. พับชุ้มล้อหลังเพราะว่ายางกระแทกชุ้มคับ. ^^

11. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    8.5 +25 4ล้อคับ

12. คันขาวต้องเซทโช้คใหม่ไหมครับ

13. มากันทุกความกว้าง ทุกออฟ เยี่ยมไปเลย ^^ ตัดสินใจจากภาพและข้อมูลกันได้เลยครับ

14. คุณนุรับแอดหน่อยครับ

15. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    โช้คต้องแข็งคับ แข็งขึ้น หนืดขึ้น กันช่วงยุบลงมาชนซุ้ม

16. อัดโช็คใหม่ช่วยได้ป่าวคับ Abad N Ahey

17. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    ช่วยได้คับ

18. ขอบคุนคับ

19. Montri Kamwansa

Montri Kamwansa Guest

0
    0
    0
    ถ้าโหลดไม่สุดมาก พับสุ้มใน ก็ได้แล้วครับ

20. Natta Pongใส่อยู่หน้าผ่านหลังจ้ำหลุมติดขอบอก

21. ขอชมหน่อยครับ เซทยังไง

22. ต้องขอเจ้าตัวอะนะ

23. ผมไส่หน้า8 ออฟ0 หลัง 9 ออฟ0

24. หารูปแปปครับ

555 เจ้าของตัวแรงมาแว่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้