สอบถาม พี่ ๆ สภาพแบบนี้ พอจพะขายได้ ไหมครับ รึชั่งกิโลอย่างเดียวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Grizzly Kanpong, 14 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    สอบถาม พี่ ๆ สภาพแบบนี้ พอจพะขายได้ ไหมครับ รึชั่งกิโลอย่างเดียวครับ

2. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    บิดขนาดนี้ น่าจะต้องขายพวกซาเล้งแล้วละครับ เอาไปร้านล้อจะเจ็บใจปล่าวๆ

3. สภาพที่เห็นซ่อมได้ครับที่ "โต้ง พรหมนิมิต" ตามคลิปนี้ไปครับ เผื่อไว้เป้นทางเลือกครับ

4. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    ผม ยุ ต่างจังหวัด ทุกคนบอก ซ่อม ไม่ได้ ครับ ไม่มี หมอ เก่ง ๆเลย

การซ่อมแม็กมันไม่หมูครับ อย่างคลิปที่ผมแนะนำเขากล้าลงทุนเครื่องมือและมีประสบการณ์มาก ดังนั้นที่ต่างจังหวัดลูกค้าน้อยไม่คุ้มทุนครับช่างเก่งๆเยอะแต่บ้างเรืื่องมันต้องมีตัวช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้